Nyumbani WWE Tommaso Ciampa na Timothy Thatcher wataungana kwenye Timu ya Tag ya Dusty Rhodes ya 2021

Tommaso Ciampa na Timothy Thatcher wataungana kwenye Timu ya Tag ya Dusty Rhodes ya 2021

0
Tommaso Ciampa na Timothy Thatcher wataungana kwenye Timu ya Tag ya Dusty Rhodes ya 2021

WWE ilitangaza kupitia taarifa kwa vyombo vya habari kwamba Tommaso Ciampa na Timothy Thatcher wataungana katika Dusty Rhodes 2021. Tag Team Classic mashindano. Wawili hao watachukua nafasi ya Ashante Thee Adonis na Desmond Troy kuchuana na Tony Nese na Ariya Daivari Ijumaa hii kwenye 205 Live.

Kipindi cha hivi punde zaidi cha NXT, Adonis alipambana na Carrion Kross na kujeruhiwa. Mwenzake Desmond Troy alijaribu kumsaidia lakini akaishia kupigwa na Kross. Hawakuruhusiwa kushiriki mashindano hayo na timu ya madaktari ya WWE na nafasi yao iliachwa wazi.

Kwa upande mwingine, Ciampa na Thatcher wamekuwa wakichuana kwa wiki kadhaa. Hivi majuzi walikabiliana kwenye Mechi ya Mapambano, ambapo Black Heart walifanikiwa kumfanya mpinzani wake atumbuize kwa kutengeneza kufuli ya mguu. Baada ya pambano hilo Ciampa alimsogelea Timothy kwenye maegesho ya magari na wote wawili walionesha heshima kwa kila mmoja. Bingwa huyo wa zamani wa NXT alimweleza kuhusu nafasi inayopatikana katika Dusty Rhodes Tag Team Classic na saa chache baadaye, Meneja Mkuu William Regal alitangaza kwamba wangejaza nafasi hiyo.

Pamoja na pambano la mwisho la raundi ya kwanza ya Dusty Rhodes Tag Team Classic, 205 Live itakuwa na pambano la wanawake kwa mara ya kwanza katika historia yake. Rookies Gigi Dolin (Priscilla Kelly) na Cora Jade Elayna Black watachuana na The Way na watu wawili Candice LeRae na Indi Hartwell kama sehemu ya Timu ya Tag ya Wanawake ya Dusty Rhodes Classic.

Billboard 205 Moja kwa Moja 22 Januari 2020

Vumbi Rhodes Tag Team Classic
Tommaso Ciampa & Timothy Thatcher dhidi ya Tony Nese & Ariya Daivari

Timu ya Tag ya Wanawake ya Vumbi la Rhodes Classic
Njia (Candice LeRae & Indi Hartwell) dhidi ya Gigi Dolin na Cora Jade

TAFUTA MAFUNZO

Tafadhali ingiza maoni yako!
Tafadhali ingiza jina lako hapa