• 'Stone Cold' Steve Austin anaamini kwamba The Rock haihitaji ili kubaki mwigizaji muhimu zaidi duniani.
  • WWE Hall of Famer pia inaelezea anecdote ambayo Vince McMahon alilazimika kulipa $ 14,000 kwa sababu ya Austin.

The WWE Hall of Famer “Stone Cold 'Steve Austin alialikwa hivi majuzi kwenye podikasti  Onyesho la Pat McAfee. Miongoni mwa mambo mengine, 'The Texas Rattlesnake' ilizungumza kuhusu tukio ambalo lilimgharimu Vince McMahon ziada ya $14,000 na kama angekuwa tayari kuigiza katika filamu na The Rock.

Ilifanya Vince McMahon kulipa $ 14,000 za nyongeza

“Mara nyingi, katika rekodi za vipindi vya televisheni, nilitoka mwishoni ili kuwaburudisha watu. Wangeweka mada yangu ya kiingilio na ningerudi kwenye jukwaa. Labda nilikuwa tayari nimetokea hapo awali kufanya mahojiano au kupigana, lakini ningetoka tena kuwatumbuiza umati na kuhakikisha wanarudi nyumbani wakiwa na furaha. Wakati mmoja, nilikaa mbali kwa muda mrefu sana. Ilikuwa karibu na New York.

Mwishowe, nilirudi nyuma ya pazia. Vince akaniambia siku iliyofuata niende ofisini kwake. ‘Jamani wewe Steve. Ulinigharimu zaidi ya $14,000 jana usiku. 'Ya wafanyakazi wanachama walilazimika kufanya kazi ya ziada. Alinipigia simu kwa sababu nilikuwa nimemfanya atumie $14,000 zaidi kufanya wafanyakazi wakae kwa muda mrefu kuliko alivyokuwa amepanga. Nilipendekeza kumlipa nusu. Akajibu, 'jamani, sitaki pesa yako. Nakwambia tu. Wakati ujao, rudi mapema kidogo. ' ”

Hataki kuigiza filamu na The Rock

"Nadhani hii (kutengeneza sinema na The Rock) inaweza kuathiri vibaya uaminifu wake. Amefanya kazi kwa bidii sana kwa muda mrefu. Kwa kawaida watu hawatambui ni miaka mingapi amekuwa akifanya kazi katika ulimwengu wa uigizaji. Imekuwa miaka zaidi. kutenda kuliko kupigana. Atakumbukwa daima kama mpiganaji, mmoja wa watu wa kufurahisha zaidi katika historia, na nyota mkubwa zaidi wa sinema ulimwenguni. Nadhani anachukulia suala la uaminifu kwa umakini sana, na hahitaji nifanye comeo ili kubaki mtu wa juu katika biashara. Hii ni hivyo.

Sio kwamba ninavutiwa sana kutengeneza sinema nyingine, kwa kweli. Lakini kama The Rock angeniuliza, ningesema tu 'hey man, hii imetokea kwangu.' Itatokea? Hapana. Lakini watu mara nyingi huniuliza, kwa hivyo hili ndilo jibu langu. Uaminifu wa kazi yako ungekuwa hatarini, na hunihitaji. Wala singemlazimisha kufanya hivyo. "