NCIS Msimu wa 19

Baada ya kutolewa kwa mara ya kwanza mnamo 2003, NCIS alipata wafuasi wengi sana kwa ukadiriaji wa IMDb wa 7.7/10. Ingawa mfululizo huo ulikuwa wa polepole katika kukusanya maoni katika miaka yake ya kwanza, kutoka msimu wa tatu, ulipata mafanikio ya kutosha na kutoka kwa ule wa sita, ulipata nafasi katika tano bora na umeweza kuuchukua tangu wakati huo.

Mfululizo huo sasa uko katika msimu wake wa 18 na utakuwa wa 7 kwa muda mrefu zaidi kwa mfululizo wa vipindi vya televisheni vya Marekani.

NCIS ni mchezo wa kuigiza wa Kimarekani, unaomfuata Ajenti Maalum Leroy Jethro Gibbs anapoongoza timu yake yenye ujuzi kutoka Huduma ya Upelelezi wa Uhalifu wa Majini katika kusuluhisha hali mbaya za uhalifu. Kipindi hiki kinalenga kuchanganya vipengele vya aina za tamthilia za polisi na jeshi.

Mfululizo huo sasa uko katika msimu wake wa 18 na unajitayarisha kwa msimu mwingine utakaotolewa baadaye msimu huu. Walakini, msimu mpya zaidi unakuja na mabadiliko makubwa.

NCIS Msimu wa 19

Mfululizo huo, ambao ulikuwa umepeperushwa kwenye CBS kila Jumanne saa 8 PM kwa miaka miwili sasa unabadilishwa kuwa nafasi mpya. Mfululizo huu maarufu sasa utaanza kuonyeshwa Jumatatu saa 9 alasiri.

NCIS Msimu wa 19 Mabadiliko

Hii iliafikiwa ili kuruhusu mtandao ubadilishe jina Jumanne ndani ya muda wote wa usiku wa FBI. Kwa hivyo, kuanzia Septemba hii, kituo kitapeperusha FBI saa 8 Mchana, ikifuatiwa na FBI: Kimataifa saa 9 Alasiri, na baada ya FBI: Maarufu Saa 10 Jioni.

Kwa njia hiyo hiyo, NCIS pengine itaambatana na mfululizo mpya kabisa wa NCIS: Hawai'i siku za Jumatatu, ambao hufanya usiku wa NCIS. Walakini, NCIS: Los Angeles bado itaonyeshwa Jumapili saa 9 PM.

Hii imefanywa hapo awali na mitandao mingine pia na imeielekeza kupata ongezeko la watazamaji. Inaonekana kwamba CBS pia inatafuta matokeo sawa kutoka kwa chaguo hili la sasa.

Mabadiliko mengine ambayo franchise ya NCIS imeona hivi karibuni ni kwamba akitoa mtangazaji wa TV Vanessa Lachey kama Jane Tennant ambaye ataonekana katika NCIS Pearl Harbor. Muigizaji huyo alichapisha habari hiyo kwenye mtandao wake wa Instagram akisema kwamba alijisikia kuheshimiwa sana.