mutum biyu suna musafaha

Kowane tikitin goyan bayan abokan cinikin ku suna ƙaddamar da maki zuwa wani abu wanda bai da hankali ko kuma an yi bayaninsa da kyau yayin aikin hawan su. Wataƙila ba ku ma da tsarin shigar da abokin ciniki. Labari mai dadi shine cewa ana iya kaucewa babban ɓangaren tikitin tallafi tare da ingantattun hanyoyin hawan jirgi.

Lokacin da abokan ciniki suka ji kwarin gwiwa daga farkon, suna ƙaddamar da buƙatun taimako kaɗan kuma sun fi gamsuwa da samfur.

Anan ga yadda zaku iya sa abokin cinikin ku tsarin hawan jirgi ya fi inganci.

1. Yi amfani da rikodin allo don umarnin gani

Rikodin allo suna ɗaya daga cikin mafi inganci kayan aikin hawan jirgi. Maimakon tilasta wa abokan ciniki yin fassarar rubutaccen umarni, za ku iya nuna musu daidai yadda ake amfani da samfurin ku a cikin bidiyo. Ana samun goyan bayan ingancin ta bayanai. A cewar Wyzowl, 99% na masu kasuwa sun ce bidiyo ya taimaka wa masu amfani su fahimci samfurin su ko sabis.

Idan samfurin ku na dijital ne, yi amfani da rikodin allo don nuna matakan aiki na mataki-mataki kamar saiti, kewayawa, ko amfani da haɗin kai. Idan samfurin ku na zahiri ne, nuna wa masu amfani yadda ake haɗa shi, amfani da shi, da duk wani tukwici ko dabaru waɗanda ke sauƙaƙa/mafi tasiri.

Da zarar kana da tsarin tafiyar bidiyo, za ka iya ƙirƙirar ɗakin karatu na ilimi inda abokan ciniki za su iya samun damar bidiyo 24/7 a kan nasu lokaci. Samun irin wannan takaddun zai rage buƙatun tallafi don abubuwa masu sauƙi waɗanda za a iya warware su cikin sauƙi ba tare da taimakon ku ba.

2. Gano da magance takaicin mai amfani da wuri

Lokacin da abokin ciniki ke kokawa, ba lallai ba ne su buɗe tikitin. Suna iya barin samfurin ku kawai. Gano yuwuwar rikice-rikice kafin su daina ko buɗe tikiti yana da mahimmanci.

Nemo masu nuni kamar danna fushi, ƙimar billa, da sake maimaita zama. Mafi mahimmanci, sauraron ra'ayoyin abokin ciniki. Gudanar da safiyo da samun ra'ayi daga abokan ciniki na gaske don gano abubuwan takaici, don haka zaku iya warware waɗannan batutuwan da wuri. Gyara maki na takaici zai rage tikitin tallafi da kuma ƙara yawan riƙewa na dogon lokaci.

3. Rage "lokacin zuwa darajar" tare da nasara mai sauri

Abokan ciniki suna tantance samfuran ta yadda suke samun sakamako cikin sauri. Idan hawan hawan ku ya ja, za su ƙaddamar da tikiti ko ƙulla. Idan samfurin ku ya yi jinkirin sadar da ƙima, hakan na iya zama babbar matsala. Abokan ciniki ne mafi kusantar kasancewa da aminci idan hawan hawan yana da sauƙi kuma mai daraja. Shi ya sa ƙimar mafi sauri ta yi daidai da ƙarancin tikiti.

Don taimaka wa abokan ciniki su sami ƙima cikin sauri, shiryar da su don cimma wani abu mai ma'ana nan da nan. Kiyaye tsarin hawan jirgi ba tare da ɓata lokaci ba don matakan su kasance a mai da hankali kan mahimman abubuwan fasali, ba kowane zaɓi ba. Kuna iya ƙirƙira ingantaccen tushen ilimi ga kowane zaɓi wanda masu amfani zasu iya bincika ta kansu daga baya. Hakanan yana taimakawa ƙirƙirar saƙonnin in-app don sanin matakan da aka kammala.

4. Layer goyon bayan albarkatun a cikin samfurin kwarewa

Abokan ciniki ba sa son tono don samun taimako. Haɓaka albarkatun taimako a cikin samfurin yana rage gogayya da buƙatun tallafi. Kuma tunda yawancin mutane suna son warware matsalolin da kansu kafin tuntuɓar tallafi, nasara ce.

Yi amfani da kayan aikin in-app azaman jagorar mahallin don tallafawa masu amfani a lokacin takaici. Ƙaƙwalwar kayan aiki mai sauƙi na iya yin duniyar bambanci. Idan kuna da tushen ilimin bincike da sashin FAQ, sanya wannan abun cikin sauƙin shiga cikin samfurin. Kada ku sa masu amfani su ziyarci gidan yanar gizon ku kuma ku nemi taimako.

5. Horar da abokan ciniki a hankali

Kar a jira tikiti su bayyana a cikin jerin gwano. Horar da abokan ciniki kafin al'amura su bayyana. Ilimi mai himma shine mai canza wasa. Kuna iya yin hakan ta hanyar gudanar da yanar gizo na kan jirgin don sabbin masu amfani, aika imel ɗin drip waɗanda ke ba da nasiha da koyawa, da nuna abubuwan ci gaba daga baya a kan hanya.

6. Auna nasara

Ba za ku iya inganta abin da ba ku auna ba. Fara bibiyar ƙarar tikiti tare da gamsuwar abokin ciniki don samun kyakkyawar fahimtar yadda tsarin hawan ku ke aiki. Bibiyar abubuwan da suka faru kamar gabaɗayan rage tikiti da raguwa a takamaiman buƙatun waɗanda suka saba zama gama gari.

Idan baku fara auna ma'aunin Gamsuwar Abokin Cinikinku (CSAT) da Makin Ƙarfafa Maki (NPS) ba, yanzu shine babban lokacin farawa. CSAT tana auna gamsuwar abokin ciniki, kuma NPS tana auna dangantakar ku gaba ɗaya da abokan cinikin ku. Maki mafi girma yana nuna mafi girman amincewar abokin ciniki da gamsuwa. Makin ku yakamata ya ƙaru yayin da kuke haɓaka tsarin hawan ku.

Ƙananan tikiti suna nufin abokan ciniki masu farin ciki

Tikitin tallafi suna da mahimmanci, amma da yawa daga cikinsu suna nuna ƙarancin tsarin hawan jirgi. Ta hanyar ƙwaƙƙwaran hanya don haɓaka hawan abokin ciniki, zaku iya rage tikiti har zuwa 80%. GrowthMentor ya tabbatar da hakan ta hanyar rage tikitin tallafi da kashi 83% tare da Userpilot.

A ƙarshen rana, abokan ciniki masu farin ciki suna haifar da ƙarancin farashi, ƙarancin tikiti, da ƙarin haɓakar haɓaka.